เจี๊ยบคร้าบ อยู่ชัยภูมิครับ เจอที่ไหนทักได้ครับ (ปล. ขออภัยในบางลีลานะครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เจนภพ รัตนศิริวิบูลย์, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เจี๊ยบคร้าบ อยู่ชัยภูมิครับ เจอที่ไหนทักได้ครับ (ปล. ขออภัยในบางลีลานะครับ)

1. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    คันนี้เจอกันห้ามดันนะครับแก่แล้ว5555

2. ผ่านมาก็แวะมาครับโคราชครับ ปล. อย่าขับเร็วผมตามไม่ทันครับ

3. ว่าไปคับพี่

4. เจอผมบีบแตรทักเลยครับ อย่าดันนะ ผมชอบตกใจ 555

5. ดันได้แต่ในสนามครับ

6. ครับพี่ รถผมไปไม่ถึงสนามหรอกคับ แก๊สหมดก่อน 555

7. เจอ32อย่าดันนะคับ^_*

เจอที่ไหนบอกด้วยครับ ช๊อบชอบครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้