แนะนำสปริงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Due_EG, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    พี่ๆช่วยแนะนำ เรื่องสปริงโชค หน่อยครับ อยากได้แข็งๆอ่ะครับ

หรือว่าใครมีขายบ้าง
    :):):):):):)

2. 3D Upgrade

3D Upgrade New Member Member

18
    0
    0
  3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    Apex ก็ได้ ไอบัคก็ได้ วันนั้นลืมลองนั่งว่ามันนิ่มขนาดไหน ว่างๆมานั่งรถผมลองดูก็ได้ผมใส่ koni+ไอบัค อยู่แต่ก็ยังนิ่มๆสำหรับ Gymkhana นะครับ

4. Due_EG

4,053
    14
    0

เด๋วสนามหน้าขอลองนั่งรถพี่หน่อยนะครับ......
    พี่ช่วยสอนผมเข้าโค้งด้วยละกันครับพี่.........อิอิ

:):):):):):):):):):):):)

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    มีคู่หน้าบิวสไตล์ กระบอกสีน้ำเงินอะ

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ได้ครับ สอนเข้าโค้งหรอ... ตัวเองยังเอาไม่รอดเลย เดี๋ยวจะให้ไปนั่งกับ อาจารย์พี่วา จะได้รู้ว่าเข้าโค้งระดับเซียนเป็นยังไง :):):)

7. Due_EG

4,053
    14
    0

สนามหน้าพี่ไปอ่ะป่าวครับ อิอิ

ติดใจลงทุกสนามเลย คริคริ

อัฟรถก่อนเด๋ววิ่งไม่ได้

:):):):):):)

8. ooz

ooz New Member Member

60
    3
    0
    สนใจ lower drop มั๊ย ไม่เคยใช้แต่น่าจะเปนอย่างที่อยากได้คับ หลังเปนอัพไซด์ดาวน์
    ลองดูตามลิงค์นะคับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=440493

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤษภาคม 2008
  9. Due_EG

4,053
    14
    0

ขอดูรูปหน่อยครับ...................

:):):):):):):)

10. ooz

ooz New Member Member

60
    3
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้