ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตู่ คาร์ออดิโอ สระแก้ว สระแก้ว, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม

1. แจ่มครับพี่ตู่

2. ขอบคุนคราบผม

3. หวัดดีครับพี่ตู่

4. หวัดดีครับพี่จิม

5. รถแบกแม่เหล็ก นี่น่าาา สุดยอดคัฟ

6. ถึงวาระหาเสียง ท้องถิ่น/ระดับประเทศสามารถเข้าร่วมเหมา เป็นรถกระจายเสียงได้เลยนะครับ

7. สุดยอด...เต็มลำเลยครับ

8. อันนี้ด้านข้างครับ##อยู่สระแก้วครับผ่านมาโซนนี้แวะเที่ยวได้นะครับยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม

9. ผ่านบ่อยครับทางกลับบ้าน...บ้านผมอยู่สุรินทร์ครับ...

10. สุดยอดเลยครับท่าน

แวะเที่ยวได้นะครับผมร้านผมอยุ่ในตัวเมืองสระแก้วเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้