รบกวนเพื่อนในชมรมค่ะ ไฟตัดหมอก กับ สเกิร์ต ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอพิกัดด้วยค่ะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aontjung Ja, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aontjung Ja

Aontjung Ja Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนในชมรมค่ะ ไฟตัดหมอก กับ สเกิร์ต ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอพิกัดด้วยค่ะ พอดีเลี้ยวเขาที่ทำงานโดนมอเตอร์ไซเฉียวนะค่ะ มีประกันชัน2+ แต่ดูกล้องแล้วเราผิดนะค่ะ

2. 2+ เนี่ยประกันเค้า ไม่ได้ซ่อมให้เราเหรอครับ ถ้าเกิดเราผิด อะครับ พอดีสงสัย อะ

3. เอาไปให้ช่างซ่อมได้ครับ

4. เชื่อมเข้าหากันโป้ทำสีใหม่

5. ไฟหน้าไม่เกิน800หรอกครับ

6. ไฟตัดหมอก 1คู่ 700บาท ครับ

7. Aontjung Ja

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ประกันชั้นสองบวกเขาซ่อมให้เรานะครับ ถ้ามีคู่กรณี

9. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ตัดหมอกที่ ด.ช.ธีรสิทธิ์ สินเทศ กันชนซ่อมได้คับ

10. กันชนหน้าใหม่ๆเลย 1650 ไฟสปอร์ตไลน์ ประมาณ 700/คู่ ของใหม่เลยครับ 0813636935

11. Aontjung Ja

0
    0
    0
    พอดีไม่ค่อยเข้าใจประกันเท่าไหร่นะค่ะ ดูในกล้องเห็นแต่เบอร์มอไซร์วินไม่ชัดนะค่ะ

12. ถ้ามีคู่ กรณีเป็นรถที่ใช้เครื่งยนต์ ประกันจะซ่อมให้นะครับ

13. เขาซ่อมให้นิครับ ลองคุยใหม่ เหมือนชั้น1เพียงแต่วงเงินน้อยลง

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    กล้องหมายถึงcctv รถเราจอดใช่ไม๊ครับ ถ้าใช้ทำตามนี้ ไปแจ้งความ ถ้ามีหมายเลขทะเบียน ถ้าไม่มีก็จบ ถึงแม้จะมีหลักฐานจากกล้อง ส่วนชั้นสองพลัส ต้องมีคู่กรณีครับ เคสนี้ต้องพึ่ง ตำรวจครับ ถ้าพึงไม่ได้ก็ซ่อมเอง ถ้าไม่มีซ่อมเอง

15. Jacky Jdm

0
    0
    0
    กันชนทำสีและซ่อม 2000-3000 ไฟตัดหมอก 900/ ข้าง

16. นึกว่าประกันทั่วไป หารถถอยมาชนสักคัน หารค่าประกันคนละครึ่งจบ

17. Aontjung Ja

0
    0
    0
    ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ เป็นกล้องติดหน้ารถนะค่ะ ไม่เห็นเลขทะเบียนรถเห็นแต่เบอร์วินนะคะ คงต้องซ่อมเองนะค่ะ

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เบอรวิน ถ้าจดจำรูปพันธ์ สันฐานได้ แจ้งความไว้ครับ เอาหลักฐานเท่าที่มีไปคุยกับเจ้าหน้าที่ ให้ทำเรื่องสอบสวน สืบสวน แล้วส่งเรื่องต่อให้ประกันครับ อาจไม่ต้องเสียเงินทำเอง

19. Aontjung Ja

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

20. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    หายไวๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้