ที่อู่โทรมาให้ไปรับรถ ลองขับได้ไม่ถึง2กิโลคลัชค้างเฉยเลย. โทรให้ที่อู่มาดูอยู่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนากร คงถาวร, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่อู่โทรมาให้ไปรับรถ ลองขับได้ไม่ถึง2กิโลคลัชค้างเฉยเลย. โทรให้ที่อู่มาดูอยู่ครับ

1. ของเคยเป็นอยู่เหยีอบไปว่างเลยต้องเหยี

2. ย้ำๆก็ใช้ได้..ต้องล้างเปลี่ยนลูกยางครัช.บนล่าง

3. ที่อู่มาเอารถไปแระครับเห็นว่าต้องล้างเปลี่ยนลูกยางใหม่ครับ

4. ลูกยางที่ตัวปั้มใช่ไหมครับ

5. ใช่ครับบน.ล่างทำทีเดียวจบเลยครับ

6. บน.ล่างที่ผมทำประมาน.1000บาทครับ

7. เขาเปลี่ยนให้แต่ข้างล่างอ่ะครับเขาว่าบนไม่เป็นสนิมแต่ข้างล่างสนิมกินเลยเปลี่ยนแค่ล่างไป 200 ถูกไปไหมครับ

8. เยี่ยมเลยมั่ยแพงครับ

9. ของพี่ปีรัยครับ..ของผมปี96ซื้อมือ2...9ปีแล้ว

10. 96เหมือนกันครับ เพิ่งได้มากำลังขัดขับอยู่ครับ อิอิอิ

11. 55รุ่เดียวกันเลย..ชือโตครับพิษณุโลก

หืมม ของเต็มเลย สุดยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้