ถามร้านทำชิมวาล์วหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ssin, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ssin

ssin New Member Member

1
    0
    0
    อยากรบกวนถามว่าอู่ไหนรับทำชิมฝีมือๆบ้างครับ ขอราคาด้วยจะดีมากเลยครับ ขอบคุนครับ:)

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ลองถามจารย์ตุ๋ย mitsusport ดูครับ
    เคยคุยเรื่องนี้กับเเกอยู่ว่ามันทำยังไง

แต่ที่อื่นก็น่าจะทำได้นะ

3. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ECUshop 6000.- ทำฝาด้วย 4000 สองอย่าง หมื่น เดียวโคตะระ ถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้