ก่อนแปลงร่างเป็น. ทางฝุ่น. กะลังเริ่มอยากลองคับ เพื่อนๆ มีอะไรแนะนำ บอกด้วยคับ ทางฝุ่น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Amorn O-apirat, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    ก่อนแปลงร่างเป็น. ทางฝุ่น. กะลังเริ่มอยากลองคับ เพื่อนๆ มีอะไรแนะนำ บอกด้วยคับ ทางฝุ่น ไม่รู้จะถามใคร. ต้องอาศัยเพื่อนๆในกบุ่มขอคำแนะนำไปเรื่อยๆ. คับผม

2. ลดน้ำหนักก่อนเลย

3. Lit Wong

Lit Wong Guest

0
    0
    0
    ทำมัยต้องnv

4. ชอบเบาะจัง 32 ใช่มั้ยครับ

5. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    ลดน้ำหนัก คนหรือรถครับ. 555. ถ้าคน คงยากหน่อย. คับ

6. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    ชื่อนี้พอจะ ไหว ลายก้พอได้. เอาว่า. เริ่มบรรเจิดละคับ. 14 กว้าง 6 นิ้ว. ยาง โสนว. เอาวุ้ย

7. รอชมครับ

8. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    เพื่อนๆ โหลดกันหมดสวยๆ ทุกคัน ผมต้องหนีแนว ไม่งั้นสวยสู้มะได้ 5555. ป่าวคับชิบมานานละ แนวครอส ยกๆหร่อย

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมว่าใส่ยางที่เหมาะสมก็รึยทางฝุ่นได้แล้วนะ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ส่วนความสูงถ้าสูงกว่ามากไป ปีกนกหน้า จะยกได้ไม่ได้มาก ถ้ายกโดยที่ไม่แปลง องศาล้อ เพี้ยนครับ

11. เอามาให้เป็นแนวครับ ได้เรื่องยังไงบอกด้วย จะได้ทำบ้าง

12. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    โว้ววววว....รถจากจังหวัดใหนครับ

13. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    โชคหน้า สูงกว่าเดิม 1 นิ้ว. เลวร้ายมากไหม ในแง่การทำรถนะ. ผมเชคมา for rally. k-sport. สูงกว่าเดิมประมาน 1 นิ้ว

14. Austin Mini

Austin Mini Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติแจมหน่อยนะคร้าบ จิงๆท่าแค่rallyใส่snowไม่จำเป็นต้องสูงมากก็ได้ ใกล้เคียงstandardเลยครับ

15. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    ไซร์ไหน. คับ ยางน่ะ. ใจผม 14 นิ้ว เพราะห่วงเรื่องแรงเครื่อง

16. Austin Mini

0
    0
    0
    ได้ยางมาจากไหนพี่ 14 หายากแล้วนะผมว่า

17. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    บุญยางชลบุรีคับ

18. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    รุ่น และลายนี้เลยคับ. 175/65/14. 3 วันรับของคับ

19. Austin Mini

0
    0
    0
    ขอโทษนะครับพี่ ทำแข่ง หรือขับหล่อๆ คร้าบ

20. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    ตั้งใจแข่ง. แต่ ไม่ไหว ก้เิอาสวยพอคับ

21. Amorn O-apirat

0
    0
    0
    เจ้าของร้านบอกว่า ยางหมดเร็วมาก. ก้ไม่เคยลอง. สภาพ ไม่ถึง 5000 โล. ใช้งานหลังถนน. เลย ไม่รู้ว่ายังไง. สังเกตว่า. ดอกยางสึกกว่า. 35%

22. Austin Mini

0
    0
    0
    ต้องถามเค้าดูนะพี่ ว่าคอมปาวอะไร ยางsnow มีsoft-hard มีผลต่อการสึกหรอชัดเจนครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้