พาสุดหล่อไปเปลี่ยนเบ้าโช๊คบูทปีกนกลูกหมากล่างตั้งศูนย์โดนไป4000 หมดตูดเลย5555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เคนชิโร่ เพชรฆาตดาวเหนือ, 15 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พาสุดหล่อไปเปลี่ยนเบ้าโช๊คบูทปีกนกลูกหมากล่างตั้งศูนย์โดนไป4000 หมดตูดเลย5555

1. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแล้วจะได้ขับสบายๆอีกนานครับ

2. ยังเหลือลูกปีนล้อหน้าอีกหนึ่งรายการครับ

3. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ใช้ยาวววววววววววววว

4. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    พี่ครับขอถาม หน่อยครับ พี่ เปลี่ยนโช๊ค

5. Nithivit Por

0
    0
    0
    เปลี่ยนทั้งโช๊คเลนป่าวครับ

6. เปลี่ยนแต่เบ้าโช๊คครับยางรองมันขาด ช่างบอกว่าตัวโช๊คใช้ได้อีกประมาณปีนึง

7. Nithivit Por

0
    0
    0
    ครับขอบคุนครับพี่ พอดีโช๊คขวามผมมัน ซึมๆแล้ว มั่ยรุ้ว่าจะซื้อมือสองหรือทัมอย่างรัยดี

8. ลองให้อู่เช็คดูก่อนครับหรือขอคำปรึกษากับเพื่อนๆในคลับเราหลายๆคน พี่ก็ไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ก็ได้คำแนะนำจากเพื่อนๆในคลับnvเหมือนกันครับ

9. Nithivit Por

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้