น้องใหม่ค่ะ พระประแดง สมุทรปราการ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นิตยา พุ่มจันทร์, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องใหม่ค่ะ พระประแดง สมุทรปราการ

1. รถวัดป่าวครับ อิอิ

2. ไม่ใช่รถวัดนะ^_^ แต่ชอบไปวัด

3. เห็นติดวัดท่าไม้ คิคิ

4. อยากได้สติ๊กเกอร์NV club จัง^_^

5. สติ้กเกอร ติดต่อ พี่ ตั้ม ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ ครับ

6. ขอบคุณค่ะ

7. หลังไมล์ได้เลยคับผม

8. งี้เด็กพระประแดง ต้องไปแอบส่องเยี่ยมเยียนเสียแล้ว

9. เจอก็ทักนะอยู่แถวพระสมุทรเจดีย์^_^

10. เขาอยู่ 3แยก พระประแดง อิอิ

11. พี่ มอสขอความเข้าใจเรื่อง สติ๊กเกอร์ วัดท่าไม้หน่อยคับ

12. ติดบอกว่า เคยไป ใช่มั้ยครับ

13. เคยไปค่ะ เขาแจกก็เลยเอามาติด

14. เห็นเขาติดกันเยอะก็เลยติดมั้งไม่ได้มีความหมายอะไร^_^

รถแถวบ้าน ติดกัน รอบบ้านเลย มอสไม่มีคนเดียว เลนสงสัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้