ฝากด้วยคับเพื่อนๆ..ผมเปิดท้ายขายของแนวๆนี้ยุ..ใครอยากได้ไรยุ..หรือ..อื่นๆ..ถามไถ่กันคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย BG Bandish Rattanatoomhi, 28 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากด้วยคับเพื่อนๆ..ผมเปิดท้ายขายของแนวๆนี้ยุ..ใครอยากได้ไรยุ..หรือ..อื่นๆ..ถามไถ่กันคับผม..ขอบคุนคับ..สาวก..NS..BB

1. แถวไหนครับ

2. ขายหลายตลาดคับพี่..เช่น..วัดสามัคคีทำ..ลพ80..เลียบด่วนรามอินทรา..

3. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    กีต้าไฟฟ้าสีน้ำเงินทรง telecasterของยี่ห้ออะไรเท่าไรคับ

4. Fender..คับ..งาน..เฟก..แต่เสียงดีคับ..

5. ว่างๆจะไปเดินครับ

6. Kasidate..มีนัดแถวบ้าน..แนะนำด้วยคับ..

7. บัณฑิตย์ รัตนตุมหิ เคยมาตลาดมืดกรมชลประทานไหมครับตลาดมืดคนเยอะนะครับของเก่าเพียบเลยผมเดินประยำ

8. บัณฑิตย์ รัตนตุมหิแถวปากเกร็ดครับทุกเช้าวันเสาร์กับอาทิตย์ขายกันตั้งแต่เที่ยงคืนยันช้าเลย

9. ไม่ได้ไปขาย..เดือน..นึงแล้วคับ..ถ้าสุกนี้..อากาดดี..ว่าจะไปยุ..

10. เคยมาใช่ป่ะไว้เจอกันครับ

คับผม..แต่ก่อนขายบ่อยยุ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้