เห็น 200 sx ..tokyo drift ใน motor track

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย jeabjajija, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeabjajija

jeabjajija New Member Member

2
    0
    0
    ขับ 200 อยู่ค่ะ แล้วพอดีได้ดูในmotor track ล่าสุด เห็นช่วงรายงานผลแข่งdrag

แล้วสะดุดตาคันนึงมากๆๆ ที่เป็น 200 sx ..ใส่ชุดแต่ง rx 7 tokyo drift

ก็เลยอยากรู้ว่าพี่เค้าทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณหลายๆจ้า:p

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เป็นของ Signal มั้งครับ...

3. K-Z33

K-Z33 New Member Member

370
    8
    0
    จากสำนัก Signal คับส่วนชุดแต่งทำที่ กานไฟเบอ

4. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    อยากเห็นรุปอ่ะ
    อ้อ แล้วก็ 200sx ที่ใส่ชุด FERRARI ด้วยใครมีรูปบ้างครับ ช่วยโพสหน่อย พอดีได้ยินมาว่ามีคันนึงทำ

5. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......อยากชม....200

6. เจนนี่จ้า

เจนนี่จ้า New Member Member

7
    0
    0
    uppp

อยากดูชัดๆจัง

7. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    จัดให้คาบ

8. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ต้นทุนสูงแน่เลย

9. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ดู ๆ ความ สวย ไม่ แพ้ เอา 7 มา ทำเลย นะเนี้ย

10. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ....โห้....ค่าชุด Part นี้..รวมสีไม่แสน..เลยหรือ....สวยจริงๆ...จำเค้าเดิมไม่ได้เลย..ว่า 200

11. we_zaa

1,358
    33
    0
    คนไทยก็เก่งใช้ได้นะเนี่ย ออกแบบ ซะเนียนเลย
    สวยกว่า 7 อีกนะผมว่า อะ

12. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    งามขนาด ถ้าเปลี่ยน เขียว เป็น สีส้ม tokyo drift ชัด ๆ เลย

13. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    RX -เซฯ งง ดิ ....

14. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    พี่ไทย เเน่นอน เนียนมาก

15. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    ไม่สังเกตก็นึกว่า rx-7 เลยอ่ะ
    นึกไม่ถึงว่าแปลงมาให้ 200 ด้วย

16. เคยเห็นสีส้มด้วย

วิ่งแถวๆดริฟท์ สตรีท ผับ

เจอหลายครั้งละ สวยมากๆ

เหมือนในหนังเรยแหละ สีส้ม

^^

17. tada_r

tada_r New Member Member

88
    2
    0
    งามมากๆครับ

18. jeabjajija

jeabjajija New Member Member

2
    0
    0
    โหขอบคุณนะคะที่จัดรูปชัดๆ มาให้ดูกัน

แล้วทำที่ไหน...ราคาเท่าไหร่..บอกด้วยนะค่ะ.....ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

19. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ตอนแรก ผมเห็น นึกว่า 7 ดูที่ ขอบประตู อ่าว 200 นี่ฟ่า งงไปเลยวันนั้น

20. CUCA

CUCA New Member Member

24
    3
    0
    งานร้าน Kran Fiber คับ ถ้าเอา7 มาใส่ชุดนี้เลยไม่รวมสี ประมาณ แสนปลายๆ แต่ถ้าเอารุ่นอื่นมาใส่ก็เพิ่มไปจากนั้นคับ ราคา คร่าวๆ คับ

21. เจนนี่จ้า

เจนนี่จ้า New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดดดดดดดด

ทั้งความสวย และราคา 555

22. we_zaa

1,358
    33
    0
    ทำสีเหมือนก็หาเลียนแบบซี่ เราต้องแหวกแนว กันหน่อย ไทยทำไทยคิด คิดได้ไงอะ 200 เป็น 7 แล้วเนียนด้วยดิ เก่งจริงๆ

23. rooster

rooster New Member Member

25
    1
    0
    เห็นว่าลงหนังสือไปแล้วครับ แต่ไม่ได้บอกว่าทำที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้