สอบถามหน่อยครับ อันนี้รุ่นอะครับ แล้วมีใครแต่งแนวไหนบ้างครับ ขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Poolsawat Intarachote, 13 มิถุนายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ อันนี้รุ่นอะครับ แล้วมีใครแต่งแนวไหนบ้างครับ ขอดูเป็นแนวทางหน่อยครับ ขอบคุณครับ

1. Charoen Pinthong

Charoen Pinthong Guest

0
    0
    0
    nissan sentraครับ ตัวtop 1.6 มีไฟที่แก้มหน้าซ้ายขวา มีเสาวิทยุ ออโตด้านหลัง

2. นิสสันบี13ป่าวครับ นี้รถผมเอง

3. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    B13 ครับของเล่นพอมี อะไหล่เครื่องก็ประมานเดียวกับB14 ครับ ดูแลง่าย

4. Charoen Pinthong

Charoen Pinthong Guest

0
    0
    0
    หลังคาครับ ชอบเป็นสนิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้