กล้วยหอม อ๊อดอ๊อดครับ อยู่บางปะกง-ชลบุรี เจอที่ไหนทักได้เลยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ทวีศักดิ์ สิงห์คู่, 15 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กล้วยหอม อ๊อดอ๊อดครับ อยู่บางปะกง-ชลบุรี เจอที่ไหนทักได้เลยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จะเจอไหมป๋าจอดอย่างเดี่ยวเบย

2. นั่นดิ.."แนวร่วม"

3. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
    กองหนุนคับ

4. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
    หนุนหมอนนอน อิอิ

5. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    คันนี้จอดจำศิล ตลอดเลยอะ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พอๆกับคันม่วงเลยเนอะพี่ทิตเนอะ

7. อ้าว..!! เคลียร์กันเองนะคัฟ ผมม่ายเกี่ยว 555

8. Thit Nv

0
    0
    0
    ทั้ง สองเหลืองเลยอะ ผมว่า

9. จ๊อดผู้เดียวดาย

10. รถอนุรักษ์เค้าจอดไว้ชื่นชมที่บ้านกันครับ อิอิ

11. ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ตายแล้ว มาว่ากล้วยหอมเค้าทะมายยยย วันจันทร์งานเช้าทั้งอาทิตย์เค้าก็เอาไปทำงานย่ะ เชอะ....งอลแระ

12. Thit Nv

0
    0
    0
    งานเช้า นี่ รับกิจนิมนต์ หรือเปล่าครับ อิ อิ

13. ว่างๆจะไปเดินบาตรหน้าบ้านป้าติ้ดนะโยม

14. อายุ วัณโณ สุขัง พะลัง .......

15. Thit Nv

0
    0
    0
    มาเลยครับป๋าอ๊อดเคยมาในซอยบ้านเค้าแล้วนิ๊ นวมินทร์ 68 อิ อิ

16. ยังเลยนะ ผมมะเคยไปบ้านป้าติ้ดเลยนะอิอิ

17. Thit Nv

0
    0
    0
    ป๋าอ๊อดเคยมาซื้อหลังคาหรือชุดแอร์หลังอะไรนี่แหละ ไง

แก่แล้วโยม หลงลืมเป็นธรรมดา555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้