รบกวนสอบถามพี่ๆ ในกลุ่มหน่อยครับ... พอดีจะติดกล่องE85 และขยับสเตปนิดหน่อยครับ......

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Woratorn Kawsak, 16 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆ ในกลุ่มหน่อยครับ... พอดีจะติดกล่องE85 และขยับสเตปนิดหน่อยครับ... 1.หัดฉีด NV GA16 ฝาดำ รองรับน้ำมัน E85 ไหม? 2.หัวฉีดที่สามารถใส่แทนหัวฉีดเดิม แล้วจ่ายน้ำมันได้มากกว่าหัวฉีดเดิมมีหัวฉีดไรบ้างครับ? 3.รางหัวฉีด สามารถใส่ของ sr20 ได้ไหม?

2. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ติดต่อเล็ก เจ้าพ่ออ่างและหัวฉีดเลยครับ มอริส คนเลี้ยงหมา

3. kkt เบยใบเดียวจบ

4. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    พอดีผมมีกล่องแล้วอ่ะครับ เป็น ATD iFlex E85

5. งั้นใช้ได้เลยคับ มานปรับเพิ่มน้ำมันหัวฉีดเดิมได้เลย ไม่จำเป็นต้องใช้เอสอาร์

6. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    ผมก็ใช้อยู่ครับ เปลียนหัวเทียนดีๆสักชุด เปลียนท่อยางน้ำมัน เปลียนปั้มติ็กเจตัวเล็กแค่นี่ก็วิ่งแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้