อาบน้ำเตรียมไปงาน....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หมูน้อย ผู้น่ารัก, 17 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อาบน้ำเตรียมไปงาน. กทม..ไปบางซื่อ..ปากเกร็ด..ดอนเมือง..ลาดพร้าว.วิ่งให้กระเป๋าฉีก...(ทักได้คับแต่ห้ามดันนะผมยังเด็กน้อยอยู่...อิอิ)

1. ไหนๆ เต้ เคยบอกว่ารถทรงเดียวกัน แวะมาทักกันหน่อยเสร่

2. ที่ไหนพี่

3. ผมก้นึกว่าทรงเดียวกัน

4. ก้ทรงเดียวกัน

5. หลังคากะบะอะนะ คริคริ

6. พี่อยู่แถวไหนอ่าคับ...

7. ใกล้สุด ปากเกร็ด ผมอยุ่ราชพฤก

8. ผมไปแค่คลองปะปาอ่าคับ

เจอแร้วสกายคิกได้ป่ะ ท่านอวบ!! หยอกๆ เที่ยวอีกแร้ว แว๊นตลอด...*0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้