วันนี้ไปทำสีกันชนมาสีไม่เหมือนกัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    มีร้านที่ทำให้คล้ายกันไหมคับ แถว บางพลีอ่ะคับบางร้านไม่เหมือนก้อคล้ายเพราะสีมันเก่าไม่เหมือนใหม่ แต่ของผมมันไม่ใกล้เคียงกันเลย พอจะแนะนำร้านได้ไหมคับ โดนไป2600 ค่าเบียร์ช่าง100 ค่าสี2000 ค่าตะแกง ร้านตีนสพพาน เชีงกงบางพลี อีก 500 บาท เซ้งเลยคร๊าบ ผิดเป็นครูเลย อิอิ

2. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    ไม่ทราบร้านแถวนั้นเหมือนกัน ครับ ไกล้เคียงคงพอมีอู่ทำได้ แต่แบบเหมือนเป๊ะๆคงยากอ่ะนะครับ

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ต้องหาช่างที่สไลสีเก่งๆรถที่อู่ลูกพี่ผมพึงทำเสด เนียนมาก

4. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอบคุณทุกทั่นน่ะคับ ที่ผมไปทำมาอยู่ที่อู่ แถว วันลาดกระบัง หรือวัด 2 อาคับ
    อันนี้ความเห็นส่วนตัวว่าเขาทำไม่คอยดีน่ะคับ อาจรถผมคนเดียว เพราะ จี้เขามากไปหน่อยเลยดดนแกล้งเลยเรา เห็นรถเราตอนเดียว ก้อเลยทำยังงัยก้อได้ เอาสีวีออส มาพ้นให้สะงัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้