พี่ๆครับยางที่มันยึดตรงด้ามเกียร์มันขาดอะครับ ทำให้ด้ามเกียมีนตกไปหน่อยนึง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 5 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับยางที่มันยึดตรงด้ามเกียร์มันขาดอะครับ ทำให้ด้ามเกียมีนตกไปหน่อยนึง ใครมีอะไหล่ส่วนนี้มั้งครับ หรือควรซ่อมยังไงดีแนะนำด้วยครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่ะนะ....ไม่ใช่ตกหน่อยนึงแล้วครับ มันตกไปทั้งคันเกียร์เลยครับ

2. ประมาณนั้นแหละครับ

3. Mod Drag

Mod Drag Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวดูให้นะครับ

4. Mod Drag

Mod Drag Guest

0
    0
    0
    Numchoke Kunmunwong มีของตรงรุ่นเลย มาทั้งคันชักเกียร์ครบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้