ตอนนี้อยากทำกะจกไฟฟ้าแบบตรงรุ่น พอจะหาได้ไหมคับต้องใช้งบเยอะไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Ankees LoveForever, 30 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้อยากทำกะจกไฟฟ้าแบบตรงรุ่น พอจะหาได้ไหมคับต้องใช้งบเยอะไหมครับ

1. เดิมเปนมือหมุน หรอครับ

2. มีสองแบบ คือ ซื้อประตูตัวไฟฟ้า มาแกะของใส่ 10,000++++ สอง ค่อยๆๆ

3. สองค่อยๆๆหา รางหระจก แผงประตู สวิสกระจก ครับ ประมาณ 5,000++

ขอบคุนคับ งั้นมือหมุนไปก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้