ขอบคุณพี่นิว Nuttawit Nymph Pungsuwan ยกเลี้ยวU11จัดการเรียบร้อยแล้วครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Khongkaphan Araya Siripong, 3 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณพี่นิว Nuttawit Nymph Pungsuwan ยกเลี้ยวU11จัดการเรียบร้อยแล้วครับ

1. แจร่มเลยครับซื้อไว้นาน

2. ถึงจะเก่าแต่ใช้งานได้เยี่ยมเลยครับ

มีเสียงติ๊งๆเตือนเปิดไฟหน้ารถด้วย...หลังจากที่ผมไม่ได้ยินมาเป็นสิบปี โอ๊..แจ่มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้