เรือนไมล์ของอะไรครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 5 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรือนไมล์ของอะไรครับ

1. Mod Drag

Mod Drag Guest

0
    0
    0
    คิดว่าใส่ได้แน่นอน แต่ไม่รู้มากะตัวไหน

2. ทรงมันu12เลยนะนั่น แต่ไม่รู้ของตัวไหนครับ (y)

3. เลขไมล์แค่ 32755 ครับ

4. ใช่ครับหูยึดเหมือนกับ U12 ทั้งสี่จุด แต่ตัวนี้หูยึดด้านบนหักไปสองอันครับ

5. U12 ตัวอเมริกา หรือป่าวคับ คุ้นๆ

6. กำลังดูอยู่ครับว่าสายไฟเหมือนกับตัวนี้หรือเปล่า ถ้าเหมือนจะได้จัดให้น้องต๊ะครับ

7. Glen Keenan

Glen Keenan Guest

0
    0
    0
    can you get these white dials for u11?

สวยงาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้