อยากได้ลูกปืนล้อหน้า neon

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ekk@neon, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk@neon

ekk@neon Guest

0
    0
    0
    ลูกปืนล้อหน้าแตกครับ 2 ล้อเลยครับไม่ทราบสมาชิกชาว neon คลับ ท่านใดพอมีอะไหล่บ้างครับ ราคาเท่าไหร่
    และกรองอากาศ neon หาซื้อได้ที่ไหนครับ????

2. amt

amt Member Member

61
    0
    6
    กิจพรชัย ซื้อเมื่อเดือนก่อน 1,600 บาท/ตัว

3. ekk@neon

0
    0
    0
    ร้าน กิจพรชัยอยู่ไหนครับ ช่วยบอกผมด้วยครับ ขอบคุณ

4. ekk@neon

0
    0
    0
    ทำเสร็จแล้วครับ

ได้มาแล้วครับลูกปืนล้อ ข้างละ 950 บาท แถมลูกหมากแล็คมา 2 ข้าง ราคาเท่ากันเลย ค่าใส่ไม่เสีย
    เพราะทำเองแต่ใส่ยากมากๆต้องยกคานออกมาเลย และแก้ปัญหากินน้ำมันแล้วเมื่อก่อนกินอยู่ 6-7 โล/ลิตร
    ตอนนี้เซ็ตปั้มหัวฉีดท่อไอดีและเปลี่ยนกรองใหม่ ได้ประมาณ 14-15 โล/ลิตรครับ
    ตอนนี้รถเสร็จเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่แนะนำเข้ามาครับ

5. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    วิ่งอยู่แถวไหนครับ ประหยัดเกิน 14-15 กิโล/ลิตร ???

6. ekk@neon

0
    0
    0
    วิ่งไปกลับ ปทุม - เสนา อยู่ 2 วัน(ประมาณ110 โล)เติมน้ำมัน 300 บาท/วัน น้ำมันลิตรละ 32 กว่าๆ (เกย์น้ำมันอยู่ขีดสีแดงพอดี)
    พอเติมแล้วขึ้นมาเกือบถึงขีดแรกนิดๆ วิ่งประมาณ 80-90 กม./ชม. ไป-กลับ เหลือน้ำมันมากกว่าตอนเติมหน่อยนึง ก็เลยกะ
    เอาว่ากินประมาณ 14-15 โล/ลิตร ถ้าคำนวณเวอร์กว่าความเป็นจริง ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย คร้าบๆๆๆ

7. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    น่าสนใจ

ไปได้จะใดมา ได้มาจากไหนครับ กำลังหาอยู่เหมือนกัน ลูกปืนล้อ ข้างละ 950 บาท แถมลูกหมากแล็คมา 2 ข้าง

8. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ไทยถาวร ครับTEL:02-2214435 แต่ว่าไม่ได้แถมลูกหมากแล็คนะ คือไปซื้อลูกปืนแต่ได้ลูกหมากแล็ค
    เพิ่มมาด้วยอีก 1 รายการอ่ะครับ ราคา 950 บาทเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้