ประกาศให้ทราบทั่วกันน !!!!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ่ๆ คับ งานหน้านัด อยากจัด ทริป ไปวิ่งกันต่างจังหวัดดดด ถ่ายรูปเยอะๆ + วิดิโอ ก็ดี ไปสถานที่ สำคัญ ๆ หรือ ภาพสวยๆๆๆๆๆ ดีมั้ยเพ่....

นัดขอความเหนด้วยน๊ะคับบบบ.....

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ใกล้ๆ ก็ไปพัทยากันไหมครับ เอาแบบเช้า-เย็นวันอาทิตย์ก็ได้ จะได้นัดกันง่ายๆ

หรือถ้ากลัวคนเยอะ หาดบางแสนก็ดีนะ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เอาด้วยแต่ก็ขอ หลังวันที่ 27ของทุกเดือนนะ หุหุ หลังเงินเดือนออก ปลอดภัยดี

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    :DLet's go ทูบางแสน / หรือจะเป็นเขาใหญ่ดี / เอาแบบใกล้ๆ อย่าง caba ว่า ก็ดีคับบบ.:cool:

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผมว่ากรุงเทพเนี่ยแหละคับ แดนเนรมิต เอาแบบมีทติ้งหย่าย เอาคนมาสัก 30 คัน รายงี้ก่อนดีก่าป่าว

6. natsmooth

834
    0
    0
    ผมยังไงก็ได้ อยากได้ ความเหนจาก เพ่ๆๆๆ จาได้ จัดเตรียม สถานที่.....

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    บางแสนก็ดีนะให้ตรงกับวันอาทิตย์ก็ได้ ไปส่งลูกพอดีเลย ทางเดียวกัน

8. natsmooth

834
    0
    0
    5 5 5 55 ยังไงไงไงไงไง
    เอาไงไงไงไงไงไงกันดีคับเพ่ๆๆๆๆ

9. ttsoft

632
    1
    0
    นะ ศรีราชานะ เกาะลอยนะ จอดกันยาวยาวนะ รถไครรถมันนะ โผ่ลหัวออกมานะ โบกมือแล้วยิ้มสวยสวยนะ กะพิบไฟด้วยนะ หนักหนักหน่อยกดแตรอีกนะ เปิดเพลงดังดังนะ ใครผ่านไปผ่านมานะ ต้องสนใจเราแน่นอนนะ ไม่ผิดหวังแน่นะ เผอเผอได้ออกรายการแน่นะ เสร็จแล้วก็ขับวนรอบศรีราชาสัก 3 รอบนะ เอาให้มันกะหึมเลยนะ ได้เวลา 5 โมงก็ไปส่งลูกที่หอนะ ไปกันให้หมดเลยนะ พวกครูที่หอจะได้รู้ว่าพ่อมันเป็นชาวแก๊งค์นะ ลูกจะได้ภูมิใจไปเลยนะ มันคงเข้าใจเรานะ นอนดีกว่านะ ........ง พรุ่งนี้มาต่อนะ................

10. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ชอบทำตัวเป็น....................มาเฟีย.................เหรอ ถ้าใช่จะได้สถาปนาให้เป็นหัวหน้าแก๊งเลย 555+++++++++++

11. natsmooth

834
    0
    0
    5 5 5 5 5
    สงสัย ลูกเพ่ใหญ่ จะภูมิจัยยมากๆๆๆ แน่เลยยย !!!!
    พ่อ รุ่นใหญ่ ...

555555
    เพ่ใหญ่ เท่อะ ...

12. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    ไปพัทยาก็ดี เพราะวันที่ 17 -18 พ.ค. 51 มีจัดงานรถแต่งที่ สนามพีระฯ เซอร์กิต ที่พัทยา
    ดีครับ 55555ๆๆๆๆๆๆ

13. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มี 623 2 คันไปเขาใหญ่ วันที่ 17-18 ครับ

14. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ผมขอบายนะครับ สงสัยจะเติมน้ำมันไม่ไหว(น่าอิจฉารถติดแก๊สจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

15. natsmooth

834
    0
    0
    ยังไงก็ได้ค๊าฟฟฟ แต่ 15-16 นี้ นัดลง แปดริ้วอยุ่แล้วววว !!!
    ยังไงถ้าไป พีระ เด่วค่อยว่ารกานน๊ะคับบบบบ

16. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    ตกลงว่าไปที่ไหนกันดี ครับพี่น้อง แต่มาแนวบางแสน หรือ พัทยาก็ดี
    แจ้งกันด้วย ครับ

17. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    หุๆๆๆ วันเกิดป๋มล่ะ ครายจะไปฉลองกันบ้าง สิบหก อ่ะ

18. natsmooth

834
    0
    0
    น่านนนน !!
    มีเจ้าภาพแล้ววววว อิ อิ
    รึป่าวค๊าฟฟฟ 5 5

19. ttsoft

632
    1
    0
    19 ศรีราชา ใครสนใจบ้าง (ส่งลูก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้