้วันนี้ไม่หน้ารอด (เมา) !

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สัก กะ เบือ คนน่ารัก, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ้วันนี้ไม่หน้ารอด (เมา) !

1. พร้อมบูท ดีเจ อ่ะ

2. อยากจะไปเมาด้วยจังแฮะ

3. ไปไม่ไหวแล้วครับ..เมาอยู่ที่ระยองแล้วครับบบ

4. ว่าไปคับ

5. เหนื่อยก็พักกันน้ะครับ จะว่าไปผมก็ไปจัดนอกสถานที่มา ระวังเจอคนข้างทางถามน้ะครับ กินเหล้าป่าว?!!

6. ว้าววววคุณตำรวจใจดีจังโบกรถแล้วถามกินเหล้าป่าววว...ว่าแต่คุณตำรวจมีกับแกล้มมั้ยอิๆ

7. ก้อบอกเค้าไปว่า .. มีเยอะป่าว!

8. ผมกินเยอะ

แล้วบอกว่า .. ตังผมซื้อเหล้าหมดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้