วันก่อนไปร้านตั้งศูนย์เจอแบบนี้ อันตรายไหมอะครับ=,=

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บก.จิม ออนทัวร์, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันก่อนไปร้านตั้งศูนย์เจอแบบนี้ อันตรายไหมอะครับ=,=

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ใช้ยางเพลาขับไหมครับ

2. เขาบอกว่าแร๊คพาเวอร์อะครับพี่T.T

3. จารบีจากเพลาขับ ยางน่าจะขาด แร๊ครั่วก้อดูที่กระปุกน้ำมันว่าน้ำมมันลดมั้ย

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    อ๋อเปลี่ยนเลยครับที่เดียวจบ ซ่อมไปเดียวก็รั่วอีก

5. ขอบคุณครับพี่ๆน้าๆ\^^/

6. เปลี่ยนเลยครับเด๋วเม็ดทรายสกปรกเข้างานยาว

7. จัดเลยพี่

8. พาวเวอรรั่ว คอยดูน้ำมันอย่าให้ขาด ขาดแล้วตัวปั่นใบพัดจะเสียได้

9. Ser Serser

Ser Serser Guest

0
    0
    0
    ทั้ง2อย่าง ค่าซ่อมปะมานเท่าไหร่คับ จะถามพอดีอาการเดียวกันเลย

10. Ser Serser

Ser Serser Guest

0
    0
    0
    อ้าว..............

11. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    รั่วแล้วครับซ่อมด่วนครับก่อนที่จะรามไปครับหารอยรั่วให้เจอครับ ก่อนที่จะเจอชุดใหญ่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้