ถอดออกมาจะเปลี่ยนแปลงถ่านซะหน่อยทุ่นดันมาสึกซะนี่เอาแก้ขัดสักหน่อยอิๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 16 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถอดออกมาจะเปลี่ยนแปลงถ่านซะหน่อยทุ่นดันมาสึกซะนี่เอาแก้ขัดสักหน่อยอิๆๆ

1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ก้น่านน่ะดิ ประกอบให้ผมเดิมๆเลย คุนขี่ไม่ได้ ผมขี่ได่

2. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ฝาวาว คู่แฝดอภินิหาร 555

3. คุณไม่สนใจถังแก๊สไง

4. ฉันอยากได้ถังเล็ก

5. Kritsada Soison

0
    0
    0
    โว้ะ เอาเก็บไว้ให้ผมนะ นะๆๆๆๆๆๆ

6. หัวคอมมันสึกนี้ท่าน

7. สงสัยจะได้ยกแล้วล่ะครับเอาพอแก้ขัดไปก่อนช่วงหาของครับ

8. Teerachai Title

Teerachai Title Guest

0
    0
    0
    1600 ฝาแดง ซะด้วย

9. ทำจากช่างสีที่มีประสบการณ์มากว่าสิบปีจากมาสด้า ดนัยน้อยบางชัน

10. เอาของผมไปใช้ไหม..ฟรี!!!(ไม่สึก)เฉพาะตัวทุ่นนะของผมโครงนอกมันเสียไมก้าแห้งกรอบ ส่วนแกนใช้ได้หากเอาส่งที่อยู่มาครับ...หรือจะให้ผมหาเฉพาะมอเตอร์ให้ก็ได้ครับ(อันนี้คิดตังค์) ^_^

11. ขอราคาตัวมอเตอร์หนอ่ยครับเผื่อจะเอาทั้งสองเลยกลัวจะไม่ตรงรุ่นกันครับ

12. Kritsada Soison

0
    0
    0
    คู่แฝด 5555

13. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    มีวาสลีน หล่อลื่นด้วย อิอิ

เหดียวนี้มีมอเตอร์พดลมใหม่ขาย300กวาทีรานก็มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้