ขอสอบถามหน่อยนะครับว่า ที่รับทำสเกิ๊ต ของNVในกทมมีแถวไหนย่านไหนมั่งครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย OowSa Ladpao, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OowSa Ladpao

OowSa Ladpao Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยนะครับว่า ที่รับทำสเกิ๊ต ของNVในกทมมีแถวไหนย่านไหนมั่งครับ

2. อยากทำเหมือนกัน

3. แถวสมุทรปราการกับปทุม..ได้มั้ยครับ...ใกล้ๆกทม...ถ้าสนใจเดี๋ยวผมให้พิกัดครับ

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ลาดพร้าว ก็เยอะนะครับ

5. OowSa Ladpao

OowSa Ladpao Guest

0
    0
    0
    ตงไหนบ้างอะครับ บอกพิกัดมาเลยคับ ขอราคาไม่เว่อนะครับ

6. ร้าน อิ้ง แถวครุใน ครับ

7. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เส้นลาดพร้าว ข้างแมคโดนัล(งานปั้น) ข้างวัดลาดพร้าว (งานปั้น) หลังซอยลาดพร้าว48(โรงงานซิบ วีนัส)งานABS งบไม่หน้าเกิน15,000 ติดตั้งพร้อมทำสี แต่ถ้าเป็นอู่สำหรับคลับเรา ติดต่อพี่เบิ้มBuem NVรับจบ หน้าตัด กันชนสวยๆแปลกๆก็ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้