ฝากไว้สักคันค้าบบบ...คันนี้ผมเอามาทำในงานด้านช่วยเหลือสังคมคับ...ในการสนับสนุนอุปกรณ์กู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Net Sirati, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Net Sirati

Net Sirati Guest

0
    0
    0
    ฝากไว้สักคันค้าบบบ...คันนี้ผมเอามาทำในงานด้านช่วยเหลือสังคมคับ...ในการสนับสนุนอุปกรณ์กู้ภัยและแสงสว่างที่เกิดเหตุ...เลยออกมาสไตร์นี้...ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะคับ..^^

2. ว.2ว.8แจ่มมากกกกก

3. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    อนุโมทนาคับ

4. สวยและงามเพื่อสังคม...นับถือในจิตใจที่เสียสละครับ....

5. Net Sirati

Net Sirati Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับผม....ว่างจากการทำงานประจำก็จะใช้คันนี้แหละคับออกช่วยเหลือตามเหตุต่างๆที่เราพอจะช่วยได้....แต่ยังมีอีกหลายอย่าง เช่น พวกอะไหล่ต่างๆ ของ Nv ที่ต้องซ่อมแซมบำรุง ก็คงต้องขอคำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆในกลุ่มด้วยละกันนะคับ...^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้