โซน อุบล ศรีสะเกษ สุรินทร์ มีไหมมมมมม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธนพล พันธุ, 17 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    โซน อุบล ศรีสะเกษ สุรินทร์ มีไหมมมมมม

1. บุรีรัมย์ครับ เจอกันได้ที่ สนาม new Imobile ทุกเย็นวันศุก

2. ผมครับ...ระยองและสุรินทร์....กลับสุรินทร์ทุกเทศกาลและวันหยุดยาวครับ

3. มีสามคันเอวเหรอ...ผมกลับสุรินทร์เมื่อไหร่เดี๋ยวแวะไปทักทายที่บุรีรัมย์นะครับ

4. อุบลคร้าบบบ

5. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ศรีสะเกษ เฉพาะเทศกาลครับ เจอทักทายได้ครับ

6. เเถวศรีสะเกษมีเยอะอยู่นะครับ สภาพซิ่งๆ หลายคัน ว่างๆก็ทักทายกันครับ

7. ศรีเกษ มี๊ตติ้งตอนไหน ผมจะไปแจมด้วยนะครับ 555+

8. ครับพี่ เอาเฉพาะกะบะเล็กเเบบเราๆ ดีไหมครับ

9. จัดไปครับ เฉพาะกลุ่มNV อิอิ ปล.เห็นที่เที่ยวศรีเกษเยอะ อยากไปลองครับไม่ใช่อะไร อิอิ

10. กันทรลักษ์ไปนำแน่...

11. มาครับยินดีตอนรับ

12. Supagrit Bpp

Supagrit Bpp Guest

0
    0
    0
    ผม อุบล ศรีเกษ ครับ

13. New Fly Ing ถ้าผมจำไม่ผิดผมเคยเจอรถท่านอยู่ ศรีสะเกษมั้ยครับ หรือรถคล้ายๆกัน

14. Supagrit Bpp

0
    0
    0
    ใช่ครับ รถ ผมอยู่สีเกษคัน สีดำๆ เก่าๆๆ

15. อ่อ ครับ ตอนนี้อยู่ศรีสะเกษหราป่าวครับ

16. ไช่รถที่จอดอยู่เเถวเพชรคาออดิโอหราป่าว

17. Supagrit Bpp

0
    0
    0
    รถอยุ่ ศรีสะเกษ แต่ไม่ได้อยู่แถวนั้นครับ

18. Supagrit Bpp

0
    0
    0
    รถผม คันนี้แหละเจอกันทักได้นะครับ ..

19. เผื่อจะเคยเห็นครับ....อยู่อุบลฯครับผม ปล.ส่วนมากผู้หญิงขับนะครับ.....แม่ผมครับ รถแม่ 555+

เช่นกันครับ เหนก็ทักได้ครับ ส่วนมากใช้ส่งหมูครับ ที่บ้านขายหมู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้