แนะนำตัวครับ สมาชิกใหม่ (แต่ใช้ Rover มานานแล้ว)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย นายใหม่_EK, 30 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นายใหม่_EK

นายใหม่_EK New Member Member

8
    0
    0
    ชื่อ "ใหม่" ใช้ Rover 623 GSI เดิมๆสีแดงครับ (แต่เครื่องเป็น H22A ไปแล้ว)
    Rover คันนี้อยู่กับบ้านผมมาตั้งแต่ป้ายแดงเลยครับ นานมากๆ เมื่อก่อนพ่อเป็นคนใช้ประจำ ผมพึ่งจะมาใช้มันประจำช่วงหลังจบ ป.โท นี่เองครับ แต่ได้สัมผัสมันอย่างใกล้ชิดมานานแล้ว ใช้ดีไม่ค่อยงอแง วิ่งนิ่มสบาย (วงเลี้ยวกว้างไปนิดนึงเท่านั้น)
    ปกติผมจะวิ่งจากสุขาภิบาล 3 ไปทำงานที่กสิกรไทยสำนักงานใหญ่ตรงสะพานแขวนครับ (ไกลมาก วิ่งเฉลี่ยวันละ 100 โล เลยว่าจะติด LPG เพื่อความประหยัดแล้ว)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ คงมีเรื่องรบกวนขอความรู้เรื่อยๆครับ

: )

2. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    ดีก๊าบ...

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    welcome คับ

ยินดีต้อนรับ คนจะได้เยอะๆขึ้นอีก1คน:D :D

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
  5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
  6. kosit

kosit New Member Member

7
    0
    0
    :) แนะนำตัวเหมือนกันครับ ROVER820sli ขับเจ้าเนี้ยมา4ปีแล้วครับ ชอบครับ รถดีและไม่เหมือนใคร วางเครื่องมาใหม่แล้วครับ SR20 แรงดีประหยัดกว่าด้วย
    ยินดีรู้จักครับทุกคน Kosit211@hotmail

7. kosit

kosit New Member Member

7
    0
    0
  8. OHM TG

OHM TG Guest

0
    0
    0
    welcome ด้วยอีกคนคับ

เย้ ภูมิจะำได้มีเพือนเป็ง 820 ซะที

ผมโอมนะ มิตติ้งอย่าลืมตามข่าวนะครับ

9. Nor-i

Nor-i Guest

0
    0
    0
    ผมใช้รุ่น และสีเดียวกับคุณ และก็อยู่แถวสุขาฯ 3 เหมือนคุณ (ซ.รามฯ68) แต่มาทำงานย่านสุขุมวิท เดินทางใกล้กว่าคุณโข อยู่
    ขับมา 3 ปีเศษแล้ว ใช้ LPG มาครบปีพอดี...ไม่มีปัญหาใด ๆ เลย ยกเว้นไฟ โน้นนี่ขึ้นตามเรื่องตามราว แต่ไม่เคยไปซีเรียสกับมัน อยากขึ้นก็ขึ้นไป

ใช้รถวันละ 100 โลเนี่ย ถ้าใส่แก๊ส 2 เดือนคืนทุนแล้วมั้ยเนี่ย

10. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เริ่มเยอะ ๆ :D

11. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เย่ดีใจ 5555 วางเครื่องมาแพงมะพี่ เด่วผมแอดเมลพี่ไปคุยนะ ผมกะจาวางเครื่องใหม่อยู่เหมือนกัน แล้วมามีทติ้งกานนะคับ

12. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    สมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ดีใจๆ

13. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    มีสมาชิกเพิ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ เลย คลับของเรา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้