ใครพอจะหาซุ้มล้อด้านหน้าซ้าย(พลาสติกสีดำๆ)ของ p11ได้มั่งครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yanutt, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yanutt

yanutt New Member Member

13
    0
    0
    ใครพอจะหาซุ้มล้อด้านหน้าซ้าย(พลาสติกสีดำๆ)ของ p11ได้มั่งครับ อีกอย่างนึง กล่องเก็บเสียงที่ต่อแยกสามทางลงมาก่อนที่จะเข้ากรองอากาศด้วยครับ รบกวนติดต่อเบอร์ 08-1962-7091 ณัฐครับ

2. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    พลาสติดซุ้มล้อ เห็นในเว็บนี้มีขายนะครับ

http://www.tarad.com/mm/

แต่ผมเองอาทิตย์ที่แล้วไปซื้อที่วรจักรมา P11 น่าจะใช้ตัวเดียวกับ B14 นะถ้าจำไม่ผิด

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ผมมีทั้งสองอย่างเลย แต่ขายแพงนะ เพราะซื้อมาแพง

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    กล่องเก็บเสียงมีคับ
    สามร้อยแพงไปไหม
    อิอิ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รถเสร็จอะยังครับพี่

แล้วของผมได้ถอดมาให้ยังคับพี่ฉะ

รออยู่นะครับ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ยังไม่เสร็จ
    แก้เรื่องน้ำมันท่วมก่อน
    เกือบแล้วๆๆๆๆ
    อิอิ
    ขอเที่ยวเชียงรายก่อนนะ
    อิอิ

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    แบนนี้ ... รอของแรงกันแน่นอน

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    จอดอู่อีกแล้วเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้