ขอบคุนคับ เข้ากลุ่มคับ ฝากตัวแล้วหัว ด้วยคับ ผม เอก กรุงเก่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย น้ำตาหอยทาก เอก กรุงเก่า, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนคับ เข้ากลุ่มคับ ฝากตัวแล้วหัว ด้วยคับ ผม เอก กรุงเก่า

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีตอนรับคับ

2. รบกวนถามหน่อยคับ จากมือหมุมเปลี่ยนเป็นกระจกไฟฟ้า เรื่องจะยาวป่ะคับ

3. ยินดีต้อนรับครับ...มารอคำตอบด้วยคนครับ...อยากทำเหมือนกันครับ...รบกวนขอราคาด้วยครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ยาวคับแต่ต้องมีประตูนอกมาก่อน จะใส่แล้วทำสีหรือเอาเฉพาะระบบไฟฟ้ามาใส่ประตูเดิมก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้