เปิดเข้ากลุ่มมานึกว่าอยู่งานโชว์เครื่องเสียง หลากหลายมากมาย ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เปิดเข้ากลุ่มมานึกว่าอยู่งานโชว์เครื่องเสียง หลากหลายมากมาย ^_^

1. ช่วงนี้มาแนวเครื่องเสียงเพียบเลย...มีแต่แจ่มๆ

2. หูอื้อกันพอดี 555

3. ของผมก้อด้วยคับ

4. นี่งัยดีแล้ว....เมียบ่นเมียด่าจะได้ไม่ค่อยได้ยิน....อิๆๆๆ

5. ตาลายด้วย ...สีสันแต่ละคัน ...555

6. ของผมก้อด้วยคับ

7. ผมคนหนึ่งลพครับพี่

8. ผมไก่ระยองครับ...เนื้อนุ่มอร่อยกำลังดี...ไม่ใช่แระ...5555

9. พี่อยากได้สะติกเกอร์ทำไงงะ

10. คุณลพทำร้านเครื่องเสียงอยู่โคราชเหรอครับ

11. ติดต่อคุณป้าย ลพบุรีครับ....มีโพสอยู่ในนี้อยู่นะครับ..เรื่องสติกเกอร์อะครับ

12. ผมดุ่ยครับ

13. ผมทำเครื่องเสียงอยู่โคราช

14. อ้าวววว..ขออภัยเห็นโพสว่า"ผมคนหนึ่งลพครับพี่"...ผมเลยเข้าใจว่าชื่อคุณลพ

15. ครับผม พิมผิด555

16. อ๋อครับ...ตกลงคุณดุ่ยนะครับ...ผมไก่ระยองครับ..เนื้อนุ่มอร่อยกำลังดี...555555

17. เปิดมาคิดว่าเข้าผิดห้อง

18. Nv สุดๆแล้วครับ ใช้ในการแข่งขันก็ดี

19. ผมบุรีรัมย์หนองกี่ครับ

แต่ละคันเห็นแล้ว คันมือ อยากทำมั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้