ติดแก๊ส ac ให้ลูกค้าเสร็จอีกคัน รอทำช่วงล่างอีกชุดใหญ่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ติดแก๊ส ac ให้ลูกค้าเสร็จอีกคัน รอทำช่วงล่างอีกชุดใหญ่ครับ

1. พร้อมมีใบวิศวะกรด้วยนะเนี่ย

2. สุดยอดร้านเดิมป่าวครับ ใช้มายังไม่มีปัญหาอิอิ

3. ร้านเดิมน้อง บริการน่ารักมากน้อง

4. Jo Sakon

Jo Sakon Guest

0
    0
    0
    ถังกี่ลิตรครับ

5. ชุดละกี่หมื่นหนอ

6. อยากทราบค่าใช้จ่าย อิ อิ

7. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
    อยากไปติดมั้งแระ^_^

8. อยากติดบ้าง. ราคาเท่าไร

9. 24,500 ครับ คันนี้เครื่อง qg16 นะครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของอัพเป็นหัวฉีวเท่าไรคับพี่เบิ้ม

11. ตัวนั้นเหรอ เหลือแต่ถังนอกนั้นเปลี่ยนหมด ไม่เกิน 19,500 นะ

กำลังสวยเลย ต้องย้ายท่อไอเสียหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้