แนว JDM ก้อเยอะ แนวCustom madeก้อมี งั้นผมขอเป็นแนว THDM มั่งนะ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 19 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    แนว JDM ก้อเยอะ แนวCustom madeก้อมี งั้นผมขอเป็นแนว THDM มั่งนะ ^_^

1. งั้นพี่ขอเป็นเครื่องเล่น AJ ครับ....เมื่อไหร่จะให้พี่ชมคันนี้น๊าาาาา

2. นานๆออกงานทีคับ 5555

3. เก่าแล้วคร้าบบย

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    25000 ขายไหม

5. ขายแล้วย่าผมจะจะเล่นไพ่ยังไงล่ะคร้าบบบบบ

6. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
    งั้นเดี๋ยวผมซื้อไพ่ให้สำรับนึงแลกกับรถคับ

งั้นต้องซื้อขาไพ่มานั่งกะย่าผมด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้