DRAGSTERS By TOO...U-TRUN

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย วงใน...เอนเตอร์เทนเมนท์, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2007
  1. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    สุดยอด ปลุกขึ้นมาDrag

2. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    อยากเห็นเวลาจังเลยครับ ท่าทางจะวิ่งดี

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อู่อยู่ตรงอุดมสุขป่ะครับ ถ้าไม่ใช่ก้ขออภัยด้วยครับ

4. ใช่ครับ..........

5. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    อีกหนึ่งคันเป็นสีสันให้กับวงการ

6. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    รอชมทวันจริงนะคับ

7. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ขอบคุณคร๊าบ พี่ๆที่ช่วยเชียร์
    Photo By วงใน...เอนเตอร์เทนเมนท์

8. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    มาดูความเคลื่อนไหวต่อคับ:D

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :first:

สู้ สู้ นะเพื่อน เอาที่ 1 ในรุ่นมาเลย [​IMG]

10. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    แจ่ม ๆ ๆ ๆ สู้ๆ น้องตู่ ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้ นอกจากไม่ทำ
    ;););););)
    [FLASH]http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?Autoplay=1&songID=V2AADEFP0[/FLASH]

แก้ไขล่าสุด: 6 พฤศจิกายน 2007
  11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :cheer2:ตู่ :cheer2: ​

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  12. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ขอบคุณมากครับพี่กานต์ อิอิ

13. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    สู้ๆคร้าบ น่ากัว สู้ๆเด๋วตามไปเชียร์ Souped up
    ปล. ยากกว้าง12.5นิ้วแหนะ สู้เตมที่ก๊าบบ:D:D:D

14. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ใกล้เสร็จ ยังคร๊าบบบบ

15. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ยังคร๊าบ พี่ รอคนคนนึง 555+พี่ก็น่าจะรู้น้าครับพี่

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  16. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    รีบ เข้า ๆ

17. TOO! KORAT

984
    29
    0
    จะทำไงอ่ะครับพี่ ก็เค้านัดเเล้วไม่มาอ่ะครับ :cry::cry::cry:
    วันนี้ไปดูรถ(จากโคราช)ที่อู่ก็กะว่าพี่เเกจะมา แป๊ว ปิดเครื่องเลย :mad::mad::mad:

18. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไม่ต้องรอแล๊ววว ใส่กล่องโมใบเดียวนี่แหละ วิ่งแม่มเล๊ยยย

19. TOO! KORAT

984
    29
    0
    เอางั้นเลยเหรอครับ ตอนนี้คิดอะไรไม่ออกเเล้วครับพี่
    เพราะว่าทุกๆคน ทุ่มเททุกๆอย่างไป เเต่กลับมาชะงักเพราะคนๆเดียวครับ
    ช่างทุ่มเทเเรงกาย ผมทุ่มเทเงิน เพื่อนๆทุ่มเทใจ เเละอีกหลายๆอย่างที่ทำไป
    เเต่มันไม่เป็นไปอย่างที่ใจอยากให้เป็นครับ ผิดเเผนมากๆเลยอ่ะครับพี่ เซงครับ
    ของครบทุกอย่างเเล้วอ่ะครับ น้ำมันเครื่องมาเเล้ว octen ก็มาเเล้วครับ
    และทุกๆอย่างก็จะเสร็จเเล้ว เอาเป็นว่าตอนนี้กดปุ่มสตาทเครื่องหมุนได้เเล้ว
    ท่อน้ำ+ท่อน้ำมันต่อเสร็จหมดเเล้ว ท่อยางต่างๆก็ครบ ไม่เหลืออะไรเเล้วครับ
    ครบจนกะทั้งมือเปิดประตูที่หักไป ตู่ก็ไปซื้อใส่มาเเล้วครับพี่ ซุ้มล้อก็ปาดเเล้ว
    ขาดเเต่...ไม่มา เซงครับพี่ ไม่สงสรเด็กเลย :cry::cry::cry:

20. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    บอกได้คำเดียว ไม่ทันแน่ ๆ กว่าจะสตาร์ท กว่าจะเก็บงาน
    กว่าจะเทส กว่าจะเก็บงาน กว่าจะลงตัว วางแผนตอนนี้ ต้องวันต่อวันแระเนี่ย

ต้องตัดสินใจแระตู่ ปีนึง 365วันน่ะ

21. ต้องทันอย่างเดียว พวกผมทุ่มเทเต็มที่ครับ สู้โว้ยยยยยยยย

22. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เอ๊า สู้เว๊ยยยยย

23. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ลองจุดธูปเลยไหมครับพี่กานต์ ...ถึงจะมา ;););)

24. keng_Repeat

keng_Repeat New Member Member

149
    0
    0
    หุหุ จะจุดธูปเลยหรอ ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้มั้งตู่ เอิ้กๆๆๆ

25. TOO! KORAT

984
    29
    0
    ต้องลองครับ เผื่ออะไรอะไร จะดีขึ้น

26. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    -- จุดธูป อย่างเดียวไม่พอแล้วมั้งนี่ สงสัยต้องบนบาล หมู เห็ด เป็ด ไก่ ซะด้วยล่ะ .........
    -- สู้ ๆๆๆๆ ทำมาถึงขนาดนี้แล้ว อย่าถอย :D

27. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    โหดดีคับ

28. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    คนคนเดียว ทำให้อีกหลายๆคน ย่ำแย่

โอ้วๆๆ หิหิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้