รวมตัวกันถ่ายรูปแบบนี้อีกซักรอบดีกว่าเอา ม่ะ...?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รวมตัวกันถ่ายรูปแบบนี้อีกซักรอบดีกว่าเอา ม่ะ...?

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาป่าวละ

2. รึจะเอา...!

3. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
    พร้อมเสมอคับ

4. บ่องตงมีความสุขมากๆที่ได้ร่วมทำกิจกรรมที่ผ่านมา มีความสุขมีแต่รอยยิ้มสนุกสนานเฮฮาและอยากให้เกิดบรรยากาศแบบนี้อีก...^_^

5. พวกเรารักไคร่อยู่กันแบบครอบครัวเป็นเหมือนพี่ๆน้องๆกันจริงมีไรช่วยเหลือกันตลอดเลยครับ....รักแล้วรักเลยครับNV CLUB

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่เอาบ่อนี้แล้วนะคับ น่ากลัวสุดๆ เอ ยู เอ็น อั๋น Nuttapol Tangprasert

7. Namkhong Aloha

0
    0
    0
    บ่อสร้างกลางจ้อง

8. Apichat Uttrapun ทำบุญๆๆ

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เป็นมากกว่า เพื่อน พี่ น้อง

10. เห็นขอพวก พี่ๆๆๆ ทำสวย ผมซิเครื่องเสียงยังไม่ให้ทำ

11. ที่เขียนไปตะกี้น้ำตาจะไหล......ฮืออออออ.................................................................................................................................................................................................................(ดราม่าอีกกรู)

12. ที่วางแก้ว บอกว่าสวย ผมจะเอา …. บอกว่าจำเป็นป่ะ ดูๆๆๆๆ

13. หลายปีมาแล้วที่ผมไม่ได้เป่าเค้ก ปีนี้เป็นวันเกิดที่มีความสุขมากครับ เป็นมากกว่าคนที่ขับรถรุ่นเดียว เป็นเหมือนพี่ เหมือนน้อง โคตรอบอุ่นครับ

14. ปีนี้ จัดเลย พี่

15. พึ่งจัดไปครับ จัดแบบผมไม่รู้ตัว เซอร์ไพร้สุดๆ ขอบคุณมากๆครับพี่ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

16. อดเบย อิอิอิ

17. Namkhong Aloha

0
    0
    0
    เปนมากเกินกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช้คนรัก

18. Aoy Rattiya

Aoy Rattiya Guest

0
    0
    0
    ขอแถวฝั่งธนนะ

19. รอผมด้วยเมื่อไรรวมกันอีก555

20. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รอฟังข่าวคร่าวคับเร็วๆนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้