สติ๊กเกอรคลับเรา ออกให้ง่ายไปปะครับ ((((((((คิดในใจ))))))))) หลายคนติดหลังรถ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สติ๊กเกอรคลับเรา ออกให้ง่ายไปปะครับ ((((((((คิดในใจ))))))))) หลายคนติดหลังรถ โดยที่ม่ายรู้จักกันเลย พอติดแล้วก็หายต๋อม .... .... .... .... ....

2. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    อืม มีส่วนนะครับ

3. ถั่วต้วมมม (ผมก็ยังไม่มี) ขับยังไม่ฝีมือไม่กล้าขอ รับของวันมีทติ้งดีสุดครับ ความเห็นส่วนตัว อิอิอิ

4. ใครๆก้อซื้อได้ อีกหน่อยคงมีขายตามตลาดนัดT_T

5. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ

6. ผมไปหาพี่เค้าถึงที่เลย จาก ก.ท.ม ลพบุรี

7. เริ่มใหม่อิอิ รันเบอร์ใหม่ อิอิ รุ่นเก่ามีเบอร์ด้วยอิอิ

8. มิตตี้งๆค่อยแจกอิอิ

9. ผมว่าน่าจะมีข้อปฏิบัติ สำหรับสมาชิกน่ะครับ

10. จะมีใครจะลงทุนซื้อมาแจกหล่ะครับ ?? พี่หนึ่ง

11. Kritsakorn In

Kritsakorn In Guest

0
    0
    0
    จัดระเบียบแจกใหม่ครับ รันหมายเลขใหม่ ผมยังไม่มีเหมือนกัน

12. ดีนะยังไม่มี อิอิ

13. ผมมี sticker ครับ แต่ยังไม่เคยไป meeting ครับ จัดmeeting วันไหนดีครับ ไปร่วมแล้วก็สั่งพี่ที่ทำ sticker รันเบอร์มา วันmeeting รับเบอร์จ่ายเงินค่าเบอร์ ได้เจอกัน ผมอยากไปเจอทุกๆคนครับ

14. ขอวันอาทิตย์นะคัฟ

15. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมเคยสั่งมาแจกครับ กระเป๋าแหกก่อนแจก ^_^

16. ผมไม่ได้หายนะ...แค่ไม่ค่อยได้เข้ามาเฉยๆคับ

17. ซื้อที่มิตติ้งเท่านั้น แล้วสมช.ต่างจักหวัดจะทำไง?? หรือจะแบ่งโซนดี

18. ตัวยุไกลแต่หัวใจ. NV. ทำไงล่ะทีนี้

19. Leng Ud

Leng Ud Guest

0
    0
    0
    ผมไม่ต้องติดก็คุยกับคนในคลับได้นะ อบอุ่นดีออกคลับนี่

20. ผมก้อไม่ต้องติด แค่ใจรัก NV คับ อบอุ่นดีคับ ยังอยากออกทริปด้วยเลยคับ

21. ถ้าแบ่งโซน ผมอยู่ ก.ท.ม ฝั่งธนคัฟ

22. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ผมถึงยังไม่อยากซื้อ ผมอยากมีโมเม้นเหมือนแบบว่า ไปมิตติ้งกับพี่ๆ แล้วโดนรับน้อง ต้องขุดก่อนถึงจะได้ เหมือนขุดแหวนของทหารอะไรประมาณนี้ ฮ่าๆ # ราคาไม่เท่าไหร่ แต่คุณค่าทางจิตใจ มากล้น

23. ไม่ซื้ออ่ะ รอแจก...

24. พี่ๆบ้างคนไม่ติดยังสนิทกันเล้ยยย ชิมิพี่Bobo Apichatchot อ่อ อย่าลืมใส่เฮดการ์ด ตามที่ผมแนะนำนะคับ

25. ที่ผมไม่ติดเพราะผมขับรถ ค่อนข้างกวนตีนอ่ะ ดัน-ปาด-บล็อค กลัวว่าถ้าติดไปแล้วจะมีคนตามมาด่าถึงเพจ กลัวจะเสียชื่อกลุ่ม :p

อยากไปทำความรู้จังพี่ๆเหมือนกันนะแต่อยู่ไกล ส่งใจไปละกัน อยู่เชียงรายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้