ชิ๊หายเลี้ยวววววววคร้าบบบ ลืมเติมน้ำมันอยู่บนมอเตอร์เวย์แล้ว อีก37โลถึงบ้าน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ชิ๊หายเลี้ยวววววววคร้าบบบ ลืมเติมน้ำมันอยู่บนมอเตอร์เวย์แล้ว อีก37โลถึงบ้าน ช่วยภาวนาให้ผมด้วย!

1. น่าจะมีอีก10 Li. ในถัง

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. น่านงานเข้าจนได้ เอาใจช่วยเด้อ

4. บอกแล้วว่าอย่าติดนาฬิกาเยอะไม่รู้จัดูตรงใหนก่อนอิๆ

5. ขอให้ถึงนะคุณโบ...

6. สับเกียร์6ไปเลยคับ ^_^

7. เอียงถังเหมือนมอ'ไซค์ได้มั้ย อิอิ

8. Namkhong Aloha

Namkhong Aloha Guest

0
    0
    0
    เปิดฝาแล้วเป่่าถังเลยคับ

9. เอียงๆแล้วเป่าถังเพ่

10. 555. เด็กแว้นเก่าทั้งนั้น. อิอิ

11. Gnoharoohp Xfoa

Gnoharoohp Xfoa Guest

0
    0
    0
    ความรุ้ใหม่เพียบ จะจำแล้วเอาไปใช้ 555

12. เติมน้ำซุปไปก่อน

13. ปิดแอร์เปิดหน้าต่างวิ่งเบาๆถึงครับ

14. ดับเครื่อง แล้วเข็น น้ำมันจะไม่หมดครับ คริคริ

15. ผมว่าลงไปเป่าถังแล้วขับแบบเอียงๆดีกว่า...อิๆ

16. เจริญ pron....^ ^

17. สาธุประดิษฐ์....เอ๊ยไม่ใช่...

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถึงไหนแล้ว ^_^ เข็นเหนื่อยม๊าาา

19. ถึงแย้วววววว โดยสวัสดิภาพ เกร็งซะขี้เหลวเบย

20. โถถถถ แต่ละความเห็นเพิ่งได้อ่าน 555555

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
  22. ด้วยรักและเป็นห่วงคุณโบ..เลยนะเนี่ย...55555

23. ในบิลทางด่วนมีเบอร์โทร ช่วยพรียกเว้นค่าน้ำมัน

ขำเป่าถัง 555555เด็กแว๊นต์เก่า ผมก็เคยทำตอนรุ่นๆอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้