ผมNv Club Thai คุณไม่ขับได้ไง ถ้าไม่ขับจะเสียใจจะบอกให้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมNv Club Thai คุณไม่ขับได้ไง ถ้าไม่ขับจะเสียใจจะบอกให้ #สติ๊กเกอร์ทั้งหมดที่คุณเห็นไม่ได้ใช้แค่เงินซื้อ

1. ใจล้วนๆครับ

2. พูดง่ายๆ ขอเค้ามา5555

3. บรรลัยละพ่อ ทำไงดีพี่เอาnissan lover ไปติดข้างหน้าอ่ะ

4. ไม่เป็นไรคับ แค่เอาสติ๊กเกอร์ สวิทช์ ออน มาให้ผมแผ่นนึง แล้วเรื่องเงียบ (แอบเนียนขออีกแระ) 5555

5. 5555 ได้ๆไว้เจอมันเดี๋ยวขอให้

6. ขอบเตียง เอ้ย!ขอบคุณคับ

7. Supagrit Bpp

Supagrit Bpp Guest

0
    0
    0
    อยากได้ สติกเกอร์ ครับ

8. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ของผมขอเขามาติดครับพี่ คริคริ

9. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    อยากได้ปลายท่อพี่แป๊ปจัง คริคริ

10. เดิมๆคับ เค้าให้มา อิอิ

11. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ไม่เหมือนใครด้วย เดียวน้องแอบไปถอดแล้วกันพี่ จะเอาของเดิมๆไปใส่ให้พี่ด้วย จะได้เดิมแท้จากห้าง

12. โถ๋.....พ่อคู้นนนน เหลือไว้ให้ผมบ้างเห๊อะ 5555

13. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ฮ้าๆ เดียวผมเหลือลาวตากผ้าหลังรถไว้ให้ครับพี่

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เปปจะขายรถหรอ

15. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไอ้ข้างล่างขวาสุด เจ๋งหวะ

16. เจ้าของร้านใจดีด้วยนะคับ อิอิ รถไม่ขายคับเอาไว้ส่งย่าเล่นไพ่ ^_^

17. มีถั่วมั้ย?????

18. มีแต่ก๊ะเตี๋ยวววววว

19. มีพวงกุญแจเทอโบ...ชอบๆ

20. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    พวงผมคิวแรกนะพี่โบ555+

21. คำ้หลังด้วย

22. ได้ติ๊กเกอร์มาถึงหวดเพี้ยะ!เลยผม ไม่ได้ดูเลยชาวบ้านเค้าติดกันข้างหลังเหอะ

23. รับถ่ายเอกสาร ส่งแฟกซ์ ด้วยหรอคับ

ไม่เป็นรัยครับ...จะให้สมดุลต้องเอาอีกแผ่นน่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้