รบกวนหน่อยครับ แมกซ์ซีวิคตัวเตารีดวงนี้เอามาใส่nvได้มั๊ยครับ เห็น4รูเหมือนกัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thanawat Sae-Jung, 20 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ แมกซ์ซีวิคตัวเตารีดวงนี้เอามาใส่nvได้มั๊ยครับ เห็น4รูเหมือนกัน

1. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    จำไม่ผิด. ดุมกลาง จะยัดไม่เข้า ติดบ่า นิดนึง. จำไม่ได้ไม่มั่นใจครับ

2. ถ้าติดบ่าจะแก้ไขยังไงได้บ้างครับ

3. Tanarat Dungkaew

Tanarat Dungkaew Guest

0
    0
    0
    รูใส่กันได้ครับแต่รูกลางไม่แน่ใจว่าติดรึป่าว

4. ผมเคยเอาของแจ๊สมาใส่แล้วมันติดตรงกลางครับ..ต้องส่งไปคว้านที่โรงกลึงครับ

5. Tanarat Dungkaew

0
    0
    0
    ถ้าติดบ่าให้เอาล้อไปกลึงออกครับ

6. ขอบคุณมากครับ เด๋วพรุ่งนี้จะลองใส่ดู

7. แล้วค่ากลึงประมาณเท่าไรครับ

8. Tanarat Dungkaew

0
    0
    0
    หรือไม่งั้นรองสเปเซอร์เอาครับ

9. ครับขอบคุณมากครับ คลับนี้มีแต่ความรู้จริงๆ

10. ผมคว้านตอนนั้นประมาณสามปีแล้ว...ล้อละห้าสิบบาทครับ...แต่เดี๋ยวนี้ไม่แน่ใจ...ไม่น่าเกินห้าร้อยมั้งครับแล้วแต่โรงกลึงครับ

11. เหนพี่ๆในคลับเคยบอกว่าต้องคว้านให้ได้61หรือ63มิลนี่แหละครับ

12. มันติดเฉพาะล้อหน้ามั้งครับถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ

13. ทั้งสี่ล้อเรยครับถ้าติดแค่สองล้อน่าจะมีการเปลี่ยนมารึป่าวอ่ะครับ

14. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ล้อhonda รูกลาง 56.1 ดุมนิสสัน 59.1 ต้องกลึงล้อออก คับ

15. นค่ไงมาฝะ

16. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามพี่ดิวเลยคับ ต้องคว้าน หรืออะเเด๊ปเตอร์

17. ขอบคุณทุกความเห็นเลยครับ

18. แมกลายนี้ น่าจะเปนของ ซิตี้ นะผมว่า

19. Amorn O-apirat

Amorn O-apirat Guest

0
    0
    0
    หวล้อนิสสัน เลยดีก่า ไม่สั่นด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้