>>> สอบถามพี่น้องผู้รู้เกี่ยวกับเพลาท้ายหน้าแหลมหน่อยครับ <<<

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย 444, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 444

444 New Member Member

8
    0
    0
    พอดีเพื่อนขับหน้าแหลมอยู่ ตอนนี้เปลี่ยนเครื่องแรงขึ้น เลยอยากเปลี่ยนเพลาท้ายที่เป็นดิสเบรค อยากถามว่ามีรุ่นไหนที่ใส่ได้บ้างครับ มีแบบตรงรุ่นเลยรึเปล่า ถ้ามีหาซื้อได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้หน่อยครับ ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าด้วยครับ

ปล.หรือถ้าใครมีของก็ติดต่อมาได้เลยน่ะครับ เบอร์ 0858430124 เปิ้ลครับ

2. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    รอกูรูมาอธิบายคับ

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รอด้วยคนนะ

4. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ใส่ของคราวน์ หรือไม่ก็ของเซดริค คราวน์นี่ไม่เคยถามนะ แต่เซคริคถ้าตัวยกหน้า ก็ประมาณ 7-8 พัน แต่ถ้าตัวเปิดตูดก็เป็นหมื่นอะ แต่ใส่ลูกเต็ดได้ง่ายกว่า
    เอาลูกเต็ดกะเฟืองสกายใส่ได้เลย......ประมาณนั้นครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้