สอบถามเรื่องทำสีกระจังหน้าคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย golfzaa, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfzaa

golfzaa New Member Member

3
    0
    0
    :cry: วันนี้ไปถามที่ศูนย์ฮอนด้าใกล้บ้านมาเค้าบอกว่าค่าทำสี 3,000 บาท เป็นราคามาตรฐาน เลยอยากถามเพื่อนๆในนี้ว่าเป็นราคาปกติรึป่าวคับ แต่ผมว่ามันแพงไปอะคับ ใครมีศูนย์ไหนแนะนำบ้างคับ (ขอราคาไม่แรงมาก):confused:

2. kulpat87

kulpat87 New Member Member

34
    3
    0
    ทำอู่สีทั้วไป พันเดียวครับ

3. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
    เข้ามาที่อู่ได้เลยคร้าบบบบ อิอิ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ว่ า แ พ ง ไ ป คั บ ร า ค า นี้ ทำ สี กั น ช น ไ ด้ เ ล ย น ะ คั บ

5. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ไม่จำเป็นต้องทำที่ 0 ก็ได้คับ อู่สีข้างนอกก็ได้ ถูกกว่ากันครึ่งต่อครึ่ง

6. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ทำที่ศูนย์ไม่ถึงสามพันคับ ที่ศูนย์คงบอกราคาผิดนะคับ ลองเชคดุใหม่คับ

7. golfzaa

golfzaa New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณมากครับที่ให้ข้อมูลดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้