ออกมารายงานตัวอีกซักรอบ วนๆ อยู่ในพัทยานี่แหละคับ ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ภัทร ภาสกร, 21 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ออกมารายงานตัวอีกซักรอบ วนๆ อยู่ในพัทยานี่แหละคับ ^^

1. ทำสีเท่ารัยครับ

2. ขาวๆอวบๆสะอาดดีจังครับ...ชอบสเกิตหน้าจังงามมากๆ

3. สีตราอะไรครับ

4. Net Sirati

Net Sirati Guest

0
    0
    0
    แหล่มมมเลยคับ...กำลังคิดว่าจะทำสีขาวพอดี...กับ สเกิตร์ ชุดหลังเต็มเท่าไหร่่หรอคับ...^^

5. ไม่ทราบยี่ห้อสีคับ ขัดออกแค่ประมาณนึงคับ ไม่ได้ลอกออกหมด

6. ขอบคุณครับ

7. ส่วนกันชนที่อู่หามาให้ แล้วแปลงนิดหน่อยคับ

8. สเกิตรอบคัน 15000 คับ

9. แยกกันคับ

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    กันชนหน้าอย่างงามครับ

11. เรื่องราคาผมว่าไม่ถูก แต่แพงเกินไปมั้ย ต้องถามพี่ๆในกลุ่ม อิอิ

12. คับ..ก็คำนวนแล้ว ดีกว่าถอยรถใหม่คับ..ลงทุนนิดนึง ^^

13. อยู่ที่ความพอใจครับ...งานออกมาเราชอบก็โอเคแล้วครับ...

14. จับแต่งตัวใหม่ดูดีขึ้นเป็นกองเลยครับ

15. พอจะทราบมั้ยครับว่ากันชนหน้าที่อู่เขาของอะไรมาใส่ให้หรือเขาหล่อไฟเบอร์ใหม่ครับ...มันโดนใจผมจริงๆน่ะ..ลงตัวมากๆเรียบๆ..แต่หรูดูดีมีสไตล์

16. อันนี้ไม่ทราบจริงๆคับ เห็นว่าสั่งมาแล้วมาปั้นเพิ่มอ่ะคับ

17. ขอบคุณครับ

18. เรียบหรูมีสไตล์

19. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    สวยมาก เปลี่ยนสีแย้ว

20. ทำสีเท่าไหร่คัพ

ทำสีเท่าไหร่คัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้