ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม ผมอยู่ลำพูนครับเพิ่งรับคันนี้มาจากลำปางได้2วัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bloom Graphic House, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับที่รับเข้ากลุ่ม ผมอยู่ลำพูนครับเพิ่งรับคันนี้มาจากลำปางได้2วัน รถเดิมๆยังไม่ติดเเก๊ส ตอนนี้ให้ช่างที่รู้จักกันเช็คความเรียบร้อยเพื่อความปลอดภัยในการขับขี่ ไม่เจอมัน2วันเริ่มคิดถึงมันเเล้วละครับ :)

1. ยินดีครับผม

2. คนหละปูนนนน

ลำพูนเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้