จะขับอันไหนล่ะทีนี้อ่ะ. ขำๆๆครับคลายเครียด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะขับอันไหนล่ะทีนี้อ่ะ. ขำๆๆครับคลายเครียด

1. เดิมๆไม่เอาให้ผมได้นะ

2. 555เพิ่งรับอันเดิมมาเช้านี้เองครับ. Ems

3. ถ้าเปลี่ยนพวงมาลัยแบบนี้น่ะ หูชา เป็นเดือน

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ใส่อันเดิมๆขับสบาย :)

5. ใส่อันเดิมติดหัวเข่าอะ 555

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    งั้นต้องเปลี่ยนเปนคอแบบปรับสูงต่ำจาได้ไม่ติด ^_^

7. ได้ราคาเบาๆครับกะพี่น้องเราในคลับ

8. เน้อะ. Jatuthorn Plubsiri. อิอิ

9. ถึงเร็วมาก EMS ส่งวันอังคาร เอิ๊กๆ

10. พวงมาลัยเขียวดดนใจเราจังเลย

11. ถ้าโดนจัดเลยพี่ว่ามา

อ้าว เค๊าร่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้