ใครคือคนที่2000??...เข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกันนะครับ #รักนะ #nvclubthailand

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครคือคนที่2000??...เข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกันนะครับ #รักนะ #nvclubthailand

1. ให้ไปรับรางวัลของขวัญ ที่ Pepzii D TeeZood. ก็คงจะดีนะ

2. นี่ครับ คนที่2000 ไม่มีรางวัลให้นะครับ ^_^

3. มีคนเข้ากลุ่ม 2000 คนเลยหรอเนี่ย นึกว่ามีแค่ไม่ถึงร้อย เห็นคุยกันอยู่ไม่กี่คนเอง

4. คิคิคิ อะโด่ นึกว่าจะมีรางวัล คุณ Pepzii D TeeZood

5. พ่อค้า แม่ขาย ก็เยอะนะที่เข้ามา

6. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    กทม nv เยอะมากๆครับ แหม๋.... รถ เราหยั่งกระรถใหม่ คนขับกันตรึม 55

7. รอลุ้นด้วยคับ คนที่ 2000

8. นึกว่ามีรางวัลจะออกแล้วเข้าใหม่ คริๆ

มีสาวด้วยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้