ขอสมัครเข้าคลับหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย sorayut69, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sorayut69

sorayut69 New Member Member

21
    0
    0
    ขอสมัครเข้าคลับหน่อยครับ
    :p

2. sorayut69

21
    0
    0
    มาลงรูปให้ดู หรือ ติชมกันครับ:D

3. sorayut69

21
    0
    0
    แก้มเคฟล่าห์ ไฟมุมส้มตัวแต่งนอก:cool:

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รถสวยครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

5. sorayut69

21
    0
    0
    ล้อ 17" ยาง 215/55
    ปีกบนนอก HOTROD
    ปีกหลัง ตัวแต่งนอก
    :cool:

6. sorayut69

21
    0
    0
    ภายในนิดหน่อย มีวัดรอบ กับ วัดอุณภูมิน้ำ เทอร์โบไทม์เมอร์
    ซื้อมาแล้วยังไม่ได้ใส่ วัดบูส กับ วัดโวทล์ เลยครับ
    ;)

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    แหล่มเลยค๊าบบบบบเพ่
    รถสวยมากครับ
    ตรงแก้มใช้ชุบลายเอารึเปล่าครับ
    ใส่วัดรอบดีเซลซิ่งด้วย
    :D:D

ชอบค๊าบบบบชอบๆ:cool::cool:

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แล่มมาก....สวยคับ สาวกตู้ชิ่งมาอีกแว๊ว......เจ๋ง

9. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    รถสวยมากๆ ครับ ผมว่ามีคนในนี้ต้องเสียดายที่ขายไปแล้วแน่ๆเลย 55555

10. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

11. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    โอ้ยยยยยยยยยยยยย ไม่อยากเห้นนนนนนนนนนนนนนนนน แงงงงงงงงงงง

12. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ....รถสวยๆ

13. mayuct

941
    4
    0
    นิถ้าได้กระจกมองข้างไฟฟ้า ฝาท้ายHomy+กันชนหลังตัวนอก กระจกบานเต็มสีเขียว ประตูไลด์ดูดน่ะ แหล่มเลย ยิ่งได้โลโก้รวงข้าวตรงเสาทั้ง2ข้างด้วยน่ะ แถมด้วยกันกระแทกตัวนอกรอบคัน น่ะ แจ่มโครต อิอิ

14. mayuct

941
    4
    0
    เอ้อ.....ถ้าภายในต้องคอนโซลจอโค้ง แอร์ดิจิตอล เบาะหน้าHomyไฟฟ้า+ตู้เย็น ไฟเก๋งตัวนอกมีเปิดsunroof+แอร์หลังใช้รีโทม แผงข้างกำมะหยี่รอบคัน เบาะกำมะหยี่2แถว บันไดทางขึ้นประตูข้างพลาสติก โอ้ย.....ไม่อยากจะคิด ตังค์ทั้งนั้น ลายละเอียดมีอีกเยอะ เดี๋ยวขอนึกก่อน อิอิ

15. shocksenser

shocksenser Guest

0
    0
    0
    รถสวย

ทำเสกิร์ตรอบคันมาที่ไหนครับราคาด้วย อยากเห้นชายล่างด้านหลังด้วยถ้าไม่รบกวน

16. numphu

numphu New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

ยินดีต้อนรับนะคับ รถแต่งได้สวยมากๆคับ

17. sorayut69

21
    0
    0
    6500 ครับ ร้านน้อยคลอง7

18. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ดัน...ให้เมย์ มันเห็นแล้วอยาก.....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้