New here kub

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย Tigerracing, 20 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tigerracing

Tigerracing New Member Member

2
    0
    0
    This are some pixs from Chicago round 3 (Formula D). This team is own by thai people.

2. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    สวยมากครับดูโหดมากครับยิดดีที่ได้รู้จักครับแล้วเอามาโพสให้ดูอีกน่ะครับ

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ยินดี ครับยินดี ,,,, ขับเนียนดีค๊าบบบ ,,,

4. Tigerracing

Tigerracing New Member Member

2
    0
    0
    This past weekend, we had a drifting competition which called drift fury, and Sam got the second place kub.:) You can check our web site at www.tigerracing.org
    We do have two different drivers, the one on the west cost, and also he drive for the Formula D is Tony Angelo. Another driver on the east cost is Sam (Jayitr) from Thailand. He also the owner of the tiger racing team.:) The US ranking is Top 20 in the US.

5. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    น่าภูมิใจมากครับที่ทีมไทเกอร์ติดอันดับ20ทีมในUS. เก่งจิงๆครับ ถ้ามีรายการแข่งขันรบกวนโพสรูปมาแบ่งกันดูบ้างน่ะครับสำหรับคนไทยที่ชอบดริฟท์เหมื่อนกันครับ พวกเราสยามดริฟท์เตอร์ยินดีต้อนรับครับ

6. Genoxide

501
    8
    0
  7. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    เยื่ยมเลยครับ ชอบๆ

8. Drift atlanta

Drift atlanta New Member Member

7
    0
    0
    วันนั้น Sam ขับดีมากครับ ยอมรับสุดยอดดดดดดดด ส่วนผมติด 8 คนสุดท้ายครับ ครั้งแรกเลยครับ ยอมรับตื่นเต้นสุดๆ บรรยากาศ วันนั้นสนุกมากครับแต่ร้อนมาก และมีฝนตกตอนบ่าย ตอนฝนตกผมขับไม่ได้เรื่องเลยครับ แต่โชคดีมากครับก่นรอบคัด 8 คนพื้น track แห้ง ก็เลยรอดตัวไปครับ:)

9. kung 200 sx

344
    10
    0
    คนไทยเก่งมากครับปรบมือให้ครับแปะๆๆ ยินดีด้วยครับที่ได้เข้ารอบ8คันครับเก่งจิงๆมีโอกาศมาเล่ารายละเอีอดการแข่งขันที่นั้นบ้างได้มั้ยครับผมเป็นคนไทยที่ไม่ค่อยรู้รายการแข่งขันที่เมื่องนอกสักเท่าไหร่ถ้ามีโอกาศมาเล่าให้ฟังบ้างน่ะครับขอความรู้เพื่อจะได้เอามาพัฒนาตัวเองบ้างครับขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

10. Genoxide

501
    8
    0

ขอบคุง ล่วงหน้าเช่นกันครับ สุดยอดไปเลยยย ,, ได้เห็นคนไทยเข้าไปติด ด้วยย สุดยอดๆๆ

มา เล่าให้กันฟังบ่อยๆ นะครับ ,,, ว่า แต่ LOGO ที่เปง DA แล้ว มีดาวอยู่ตรงกลาง

มันหมายถึงอารัยหร๋อครับ เทห์ดี อยาก แปะ มั่งจัง ???

11. Drift atlanta

Drift atlanta New Member Member

7
    0
    0
    LOGO DA เป็นชื่อกลุ่ม Drift ที่ Tony Angelo เป็นคนตั้งนะครับ ถ้าผมกลับเมืองไทยเมื่อไหร่เดียวผมถากเขาให้นะครับแล้วเดียวจะเอา Sticker ไปให้ครับ

12. Genoxide

501
    8
    0

โห้ย ครับ ,,, ไม่เป็นไรหรอกครับพี่ , เกรงใจมากมากครับพี่ .. ขอบคุณมากมากนะครับ
    ที่ช่วยตอบ ,, เทห์น่าดูเลยครับ logo นี้ :)

13. Silville

Silville New Member Member

1
    0
    0
    รูปเพิ่มเติ่ม

14. kung 200 sx

344
    10
    0
    บรรยากาศน่าสนุกมากครับรายล้อมไปด้วยสาวๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2006
  15. Genoxide

501
    8
    0
    แจ่มค๊าบบ สาวๆ เยอะแยะเลย ( ผิดประเด็น ป่าวนี่ )

16. RS13

110
    0
    0
    เบี่ยงเบนอีกแล้วนะ
    แล้วเดี๋ยวผมก็ซวยอีก...ไม่จริงใช่ไหมตั้มเนอะๆ

17. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ตั๊ม พี่ลีเปิดประเดนอะ เอาไงดี:eek: :eek: :eek: :eek:

18. Genoxide

501
    8
    0

อุสาห์ มะพูดถึง ดั๊นนนน เรียกร้อง Version 3 ???

19. RS13

110
    0
    0
    สงสารผมเหอะนะ

20. Genoxide

501
    8
    0
    หึๆ..

21. jack_rotor

jack_rotor Member Member

124
    7
    18
    ขอ version 3 เลยครับ
    พี่ลีขอร้อง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้