วันนี้เบื่อๆ....เลยลองคิดโปรเจค เล่น......คริคริ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wichapon Sutinpuak, 23 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เบื่อๆ....เลยลองคิดโปรเจค เล่น......คริคริ

1. ที่ปาดหิมะ..?? คิคิ ล้อเล่งอ่ะ..

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ว๊าวววววว

3. เคยลองแล้วครับ แต่ติดขี้เกียจกาอน อิอิ

4. ผมก็จะไม่ใส่แล้ว พี่ๆ กลุ่มอื่นเค้าแซว.....บอกโน้นบอกนี่....จนอาย ไม่ทำและ...T T

5. ถ้าทำแล้วไม่ใส่เดะส่งที่อยู่ให้เรยครับ อยากมีแต่ขี้เกียจทำอ่ะ ขี้เกียจขัดทำสี อิอิ

6. อย่างน้อยเราก้อทำเองน่ะพี่อย่าคิดมากซื้อมามันง่ายไปครับ คุณค่ามันน้อยครับ

ขอบคุณครับ...^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้