ยางหุ้มหัวเพลาขับกับยางกันฝุ่นแร็กคันส่งพวงมาลัยเพาเวอร์ราคคาประมาณกี่บาทครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คงเดช ดวงสุวรรณ์, 24 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ยางหุ้มหัวเพลาขับกับยางกันฝุ่นแร็กคันส่งพวงมาลัยเพาเวอร์ราคคาประมาณกี่บาทครับ

1. ยางรัดแลค 320 ที่ผมโดนมาน้ะ

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ยางกันฝุ่นแร็ก 180/อัน ยางหุ้มเพลา 380/อัน ของ sam

3. จำราคาผิดครับ

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ค่าแรงเอาเรื่องอยู่นะ

5. ขอบคุณครับ

6. เกินไป..ค่าแรง

7. พรุ่งนี้ผมจะจัดครับ

ผมก็ว่าอยู่ค่าแรงแพง รวมค่าเปลี่ยนโช๊คด้วย อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้